สมาชิก

สมาชิกชุมชนเครือข่ายผู้ปฏิบัติงาน IT

ของ ม.อ. ทุกวิทยาเขต เมื่อ 22 ต.ค. 55 – 28 เม.ย. 60

ชื่อ สกุล    หน่วยงาน    (เรียงตามหน่วยงาน)

  1. ณพัส กังวานตระกูล คณะการจัดการสิ่งแวดล้อม
  2. พรจรัส สุทธินันท์ คณะการจัดการสิ่งแวดล้อม
  3. นิติ โชติแก้ว คณะการแพทย์แผนไทย
  4. จรรยา เพชรหวน คณะทรัพยากรธรรมชาติ
  5. เทอดพงษ์ แก้วประกอบ คณะทรัพยากรธรรมชาติ
  6. ยุวภา โฆสกิตติกุล คณะทรัพยากรธรรมชาติ
  7. ศศิธร ลิ่มจู้ คณะทรัพยากรธรรมชาติ
  8. ธนาวุฒิ สงสุข คณะทันตแพทยศาสตร์
  9. ธีรเดช เขมะธีรรัตน์ คณะทันตแพทยศาสตร์
  10. บัณฑิต ชนะถาวร คณะทันตแพทยศาสตร์
  11. มงคล ทองเพชรคง คณะทันตแพทยศาสตร์
  12. วรณันท์ แซ่หว่อง คณะทันตแพทยศาสตร์
  13. วิศิษฐ โชติอุทยางกูร คณะทันตแพทยศาสตร์
  14. ศุภกร เพ็ชรรัตน์ คณะทันตแพทยศาสตร์
  15. สุทิศา จรียานุวัฒน์ คณะทันตแพทยศาสตร์
  16. มาโนช จันทรวัฒน์ คณะทันตแพทยศาสตร์
  17. แมลงปอ บุญเลื่อง คณะทันตแพทยศาสตร์
  18. ศุภางค์ อุลมัย คณะทันตแพทยศาสตร์
  19. ธีระทัศน์ เสียงอ่อน คณะเทคนิคการแพทย์
  20. จอมขวัญ สุวรรณมณี คณะพยาบาลศาสตร์
  21. ธันยพงศ์ อัมพุกานน คณะพยาบาลศาสตร์
  22. ภัทรมน วงศ์เลิศประดิษฐ์ คณะพยาบาลศาสตร์
  23. สหภาพ หีมเขียว คณะพยาบาลศาสตร์
  24. กัลยา ศุภรพิพัฒน์ คณะแพทยศาสตร์
  25. โกเมน เรืองฤทธิ์ คณะแพทยศาสตร์
  26. ดลเหลาะ ริดโต คณะแพทยศาสตร์
  27. ธนากร สะอาดดี คณะแพทยศาสตร์
  28. ธิดารัตน์ ผอมแก้ว คณะแพทยศาสตร์
  29. นันทพร อนุราษฎร์ คณะแพทยศาสตร์
  30. พงศ์กานต์ กาลสงค์ คณะแพทยศาสตร์
  31. พงศธร ทองราช คณะแพทยศาสตร์
  32. สณิสา มูเก็ม คณะแพทยศาสตร์
  33. สมคิด อินทจักร คณะแพทยศาสตร์
  34. สุรเชษฐ์ หนูแท้ คณะแพทยศาสตร์
  35. ธีรพันธุ์ บุญราช คณะเภสัชศาสตร์
  36. ธีรวัฒน์ แตระกุล คณะเภสัชศาสตร์
  37. ภานุชญา มณีวรรณ คณะเภสัชศาสตร์
  38. ศิริพงษ์ ศิริวรรณ คณะเภสัชศาสตร์
  39. ชัยวัฒน์ ศรีจันทร์กุล คณะวิทยาการจัดการ
  40. บุญศิริ บุญยก คณะวิทยาการจัดการ
  41. เพียงพิศ สุกแดง คณะวิทยาการจัดการ
  42. ภัทรสุดา สุขทอง คณะวิทยาการจัดการ
  43. ชัยวัฒน์ พานิชกุล คณะวิทยาศาสตร์
  44. ธิดาวรรณ์ แซ่เล่า คณะวิทยาศาสตร์
  45. นิธิ ทะนนท์ คณะวิทยาศาสตร์
  46. พลชัย ลพานุสรณ์ คณะวิทยาศาสตร์
  47. วณิกบุตร วัฒนมติพจน์ คณะวิทยาศาสตร์
  48. วรรณรักษ์ นุรักษ์ คณะวิทยาศาสตร์
  49. วัธกร เจริญสิริสกุล คณะวิทยาศาสตร์
  50. วาฐินี พรรณราย คณะวิทยาศาสตร์
  51. สถาพร สุวรรณ คณะวิทยาศาสตร์
  52. อัญชลี พัฒนพันธ์ชัย คณะวิทยาศาสตร์
  53. อรอุมา รัตนดิลก ณ ภูเก็ต คณะวิทยาศาสตร์
  54. ภูษิต แซ่อุ้ย คณะวิทยาศาสตร์ (คณิตศาสตร์)
  55. กฤษณะ คีรีวัลย์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
  56. เกสินี พัฒนพิสุทธิ์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
  57. ธวัช วราไชย คณะวิศวกรรมศาสตร์
  58. ปัญญรักษ์ งามศรีตระกูล คณะวิศวกรรมศาสตร์
  59. ปิยะวัชร์ จูงศิริ คณะวิศวกรรมศาสตร์
  60. ฝาติหม๊ะ เหมมันต์ คณะวิศวกรรมศาสตร์
  61. พัฒนาวดี ศิวติณฑุโก คณะวิศวกรรมศาสตร์
  62. ราชศักดิ์ บูรณะพาณิชย์กิจ คณะวิศวกรรมศาสตร์
  63. ลภัสรดา ศิริไพบูลย์ สงสุข คณะวิศวกรรมศาสตร์
  64. วันชัย แซ่ลิ่ม คณะวิศวกรรมศาสตร์
  65. สุระเชษฐ์ วงศ์อารยพาณิช คณะวิศวกรรมศาสตร์
  66. พงษ์พันธ์ จันทราช คณะวิศวกรรมศาสตร์
  67. จรัล บูลวิบูรณ์ คณะศิลปศาสตร์
  68. ทวีศักดิ์ ปัญญาใส คณะศิลปศาสตร์
  69. มิตร ไร่พุทธา คณะศิลปศาสตร์
  70. ศุภกิตติ์ ทองทวี คณะศิลปศาสตร์
  71. สรศักดิ์ พันธ์แก้ว คณะศิลปศาสตร์
  72. เสกสรร มาลานุสรณ์ คณะศิลปศาสตร์
  73. ไชยรัตน์ ศรีประสม คณะอุตสาหกรรมเกษตร
  74. ธีรพล สุวรรณสะอาด คณะอุตสาหกรรมเกษตร
  75. ภูวนาท คงแก้ว คณะอุตสาหกรรมเกษตร
  76. สมศักดิ์ ลิขิตขจรนุวัตน์ คณะอุตสาหกรรมเกษตร
  77. ศานิต แก้วเสถียร โครงการจัดตั้งวิทยาลัยนานาชาติ ม.อ.
  78. วิมลรัตน์ แดงสุวรรณ บัณฑิตวิทยาลัย
  79. ทศพล สนธิกุล ม.อ.ตรัง
  80. พงษ์พันธ์ ประพันธ์ ม.อ.ตรัง
  81. ยศไกร เข็มทอง ม.อ.ตรัง
  82. วรันธร พันธุ์เกตุ ม.อ.ตรัง
  83. อนันต์ ทองนวล ม.อ.ตรัง
  84. อรวรรณ สรรเพชร ม.อ.ตรัง
  85. กรกช สวัสดิ์ชูแก้ว ม.อ.ปัตตานี (คณะพยาบาลศาสตร์)
  86. กิตติพงศ์ เซ่งลอยเลื่อน ม.อ.ปัตตานี (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์)
  87. ลักขณา ฉุ้นทิ้ง ม.อ.ปัตตานี (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์)
  88. สาวิตรี วงษ์นุ่น ม.อ.ปัตตานี (คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์)
  89. นุรรุสดี แวกะจิ ม.อ.ปัตตานี (คณะรัฐศาสตร์)
  90. สัมพันธ์ คงมาก ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาการสือสาร)
  91. อับดุลอาซิส ดือราแม ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาการสือสาร)
  92. สมาน เจะมะ ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาการสื่อสาร)
  93. สุรกิจ ชูเดช ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาการสื่อสาร)
  94. ชาตรี คงสมบูรณ์ ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี)
  95. นูรดีน วันสุไลมาน ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี)
  96. ยะยา เปาะลอ ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี)
  97. วิศาล เดิมหลิ่ม ม.อ.ปัตตานี (คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี)
  98. อารินทร์ เด่นนิรันดร์ ม.อ.ปัตตานี (คณะศิลปกรรมศาสตร์)
  99. พงศ์พัฒน์ ทองกราว ม.อ.ปัตตานี (คณะศึกษาศาสตร์)
  100. พิภัตน์ เผ่าจินดา ม.อ.ปัตตานี (คณะศึกษาศาสตร์)
  101. แวฮาซัน แวหะมะ ม.อ.ปัตตานี (คณะศึกษาศาสตร์)
  102. สาเหะอันวาร์ สาเฮะบือราเฮง ม.อ.ปัตตานี (คณะศึกษาศาสตร์)
  103. สิทธิโชค โนะ ม.อ.ปัตตานี (คณะศึกษาศาสตร์)
  104. อับดุลฮาเลม มาลา ม.อ.ปัตตานี (คณะศึกษาศาสตร์)
  105. อัสมิง เซะ ม.อ.ปัตตานี (วิทยาลัยอิสลามศึกษา)
  106. อานนท์ เหมือนกู้ ม.อ.ปัตตานี (วิทยาลัยอิสลามศึกษา)
  107. อาฮาหมัด เจ๊ะดือราแม ม.อ.ปัตตานี (สถาบันวัฒนธรรมศึกษากัลยาณิวัฒนา)
  108. นูรุดดีน มูลทรัพย์ ม.อ.ปัตตานี (สำนักงานอธิการบดี)
  109. กิตติศักดิ์ แก้วเนียม ม.อ.ปัตตานี (สำนักวิทยบริการ)
  110. ภัทธ์ เอมวัฒน์ ม.อ.ปัตตานี (สำนักวิทยบริการ)
  111. ศิรประภา ศิลปรัตน์ ม.อ.ปัตตานี (สำนักวิทยบริการ)
  112. อำนาจ สุคนเขตร์ ม.อ.ปัตตานี (สำนักวิทยบริการ)
  113. ไซนันต์ สะมาแอ ม.อ.ปัตตานี (หน่วยคอมพิวเตอร์)
  114. ธนเทพ จันทเดช ม.อ.ปัตตานี (หน่วยคอมพิวเตอร์)
  115. พันธ์พงษ์ คงกระพันธ์ ม.อ.ปัตตานี (หน่วยคอมพิวเตอร์)
  116. สนธยา เมืองโต ม.อ.ปัตตานี (หน่วยคอมพิวเตอร์)
  117. สมชาย ศรียาเทพ ม.อ.ปัตตานี (หน่วยคอมพิวเตอร์)
  118. สายัณ อินชะนะ ม.อ.ปัตตานี (หน่วยคอมพิวเตอร์)
  119. นพคุณ ตันติสุภะวงค์ ม.อ.ภูเก็ต (คณะการบริการและการท่องเที่ยว)
  120. ศราวุฒิ คงเหมาะ ม.อ.ภูเก็ต (คณะการบริการและการท่องเที่ยว)
  121. จิราวัฒน์ แท่นทอง ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  122. ญาณวัฒน์ ภู่วรณ์ ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  123. ทัศนีย์ เพ็ชรประดับสกุล ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  124. พฤทธิ์ เกษตรสมบูรณ์ ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  125. พิชญะ บุญญานุวัตร ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  126. ภควัต ทองบุญ ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  127. ศศิธร หนูทอง ม.อ.ภูเก็ต (คณะเทคโนโลยีและสิ่งแวดล้อม)
  128. ซอและ ตาเละ ม.อ.ภูเก็ต (คณะวิเทศศึกษา)
  129. อิทธิพล ทิพย์สุวรรณ ม.อ.ภูเก็ต (คณะวิเทศศึกษา)
  130. อนุพงศ์ รองมาก ม.อ.ภูเก็ต (ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์)
  131. อมตวิทย์ คำแหง ม.อ.ภูเก็ต (ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์)
  132. เอกวัฒน์ วชิระพันธุ์ ม.อ.ภูเก็ต (ภาควิชาวิศวกรรมคอมพิวเตอร์)
  133. โกวิทย์ สุดใจ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  134. จรินทร์ หมั่นฝึกพันธ์ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  135. ชยธร วัฒนชาลี ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  136. ณัฐกรณ์ มิ่งแก้ว ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  137. นนทพน รัตนพิทยาภรณ์ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  138. นพชาติ เลิศพูนสวัสดิ์ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  139. นิติวัฒน์ ทองขาว ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  140. ปรีชา บุญล้ำ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  141. ภาษิต เสกสรรค์ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  142. รัตนา เวทย์ประสิทธิ์ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  143. หยาดพิรุณ สมาธิ ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  144. อิศร ไชยเสน ม.อ.ภูเก็ต (ศูนย์การเรียนรู้)
  145. ขวัญยืน ปานโม ม.อ.สุราษฎร์ธานี (ศูนย์สนเทศและการเรียนรู้)
  146. จำเป็น ปรีชา ม.อ.สุราษฎร์ธานี (ศูนย์สนเทศและการเรียนรู้)
  147. ทนงเดช หนูสีแก้ว ม.อ.สุราษฎร์ธานี (ศูนย์สนเทศและการเรียนรู้)
  148. ธวัชชัย อดิเทพสถิต ม.อ.สุราษฎร์ธานี (ศูนย์สนเทศและการเรียนรู้)
  149. เนาวรัตน์ บุญนวล ม.อ.สุราษฎร์ธานี (ศูนย์สนเทศและการเรียนรู้)
  150. ศรรักษ์ รัตนา ม.อ.สุราษฎร์ธานี (ศูนย์สนเทศและการเรียนรู้)
  151. กัมปนาท โชติกุล ศูนย์คอมพิวเตอร์
  152. เกรียงไกร หนูทองคำ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  153. โกวิทย์ แซ่เล้า ศูนย์คอมพิวเตอร์
  154. โกศล โภคาอนนต์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  155. ขนกกุล แซ่โค้ว ศูนย์คอมพิวเตอร์
  156. คณกรณ์ หอศิริธรรม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  157. จตุพร ชูช่วย ศูนย์คอมพิวเตอร์
  158. จีรศักดิ์ สายนาค ศูนย์คอมพิวเตอร์
  159. ชาตรี คู่ณรงค์นันทกุล ศูนย์คอมพิวเตอร์
  160. ชำนาญ อินทสโร ศูนย์คอมพิวเตอร์
  161. ณัฏฐิกา หัตถกรรม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  162. ณัฐพล เพชรจิระวรพงศ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  163. ดวงธิดา ชูมาลี ศูนย์คอมพิวเตอร์
  164. ทิชาลักษณ์ สุวรรณพฤกษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  165. ทิพาพร พัฒนศิริ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  166. ธนานันต์ วุฒิสิทธ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  167. ธีรพงศ์ ชื่นจิตร ศูนย์คอมพิวเตอร์
  168. ธีระยุทธ์ ประสมพงศ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  169. นภารัตน์ ห่อทอง ศูนย์คอมพิวเตอร์
  170. เบญจวรรณ นวลบุญ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  171. ประทีป โคตัน ศูนย์คอมพิวเตอร์
  172. ปรีชา ศรีมนัสรัตน์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  173. ปานชนก จิตชาญวิชัย ศูนย์คอมพิวเตอร์
  174. พงศพัฒน์ หังสพฤกษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  175. พรพิทักษ์ สันติภาพถาวร ศูนย์คอมพิวเตอร์
  176. พัณณิตา เจ้าประสงค์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  177. พิสัณห์ ดวงจันทร์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  178. ไพโรจน์ กุลบุตร ศูนย์คอมพิวเตอร์
  179. มลิวัลย์ แซ่อึ้ง ศูนย์คอมพิวเตอร์
  180. รวีวรรณ เพ็งอุบล ศูนย์คอมพิวเตอร์
  181. วชิรวิชญ์ จิวานิจ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  182. วรพจน์ คงอรุณ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  183. วรรณวรางค์ จิตผิวงาม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  184. วันวิสาข์ จิตผิวงาม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  185. วิบูลย์ วราสิทธิชัย ศูนย์คอมพิวเตอร์
  186. วิไลลักษณ์ ผอมภักดี ศูนย์คอมพิวเตอร์
  187. วิไลวรรณ หังสพฤกษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  188. ศศิธร คงหนู ศูนย์คอมพิวเตอร์
  189. ศิเนตร กิ้มเส้ง ศูนย์คอมพิวเตอร์
  190. ศิริรัตน์ กรอดสุย ศูนย์คอมพิวเตอร์
  191. ศุตธนา ธานีโต ศูนย์คอมพิวเตอร์
  192. สงกรานต์ มุณีแนม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  193. สมชาย วนะธนศิลป์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  194. สัมพันธ์ ลิมปิติ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  195. สัมฤทธิ์ ฤทธิภักดี ศูนย์คอมพิวเตอร์
  196. สาคร หังสพฤกษ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  197. สิทธินัย วงศ์งาม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  198. สิรภัทร แซ่ลิ่ว ศูนย์คอมพิวเตอร์
  199. สิริมา แซ่เฮีย ศูนย์คอมพิวเตอร์
  200. สุทธิพงษ์ อุดมประเสริฐกุล ศูนย์คอมพิวเตอร์
  201. สุนทรี นภิบาล ศูนย์คอมพิวเตอร์
  202. สุปราณี เย้าดุสิต ศูนย์คอมพิวเตอร์
  203. สุรีย์พร อังสุภานิช ศูนย์คอมพิวเตอร์
  204. สุวิทย์ สุวรรณเจริญ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  205. หฤทัย สมบูรณ์รุ่งโรจน์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  206. อัษฏายุทธ์ แซ่ลิ่ม ศูนย์คอมพิวเตอร์
  207. เอกณัฏฐ์ วิทยาสมบูรณ์ ศูนย์คอมพิวเตอร์
  208. สัตยา บุญรัตนชู ศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์
  209. เกียรติศักดิ์ คมขำ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  210. ธันวา เจ๊ะอาแว ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  211. นวมน อ่อนเจริญ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  212. ปุณณวัชร์ วิเทียมญลักษณ์ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  213. พิมประภา จันทร์แก้ว ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  214. รัตนา สุวรรณการ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  215. ศรายุทธ จุลแก้ว ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  216. สราวุฒิ เลิศล้ำไตรภพ ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  217. สุวัฒน์ อนันตคุณูปกร ศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาการเรียนรู้
  218. นัฐพงศ์ บุญคงแก้ว สถาบันทรัพยากรทะเลและชายฝั่ง
  219. วรรณิศา รัตนา สถาบันทรัพยากรทะเลและชายฝั่ง
  220. พัทธนันท์ ลิ่มอรุณวงศ์ สถาบันสันติศึกษา
  221. วรรธนัย พุ่มประไพ สำนักงานประกันคุณภาพ
  222. พินทุมาศ กิจฉาโณ สำนักงานหอประวัติ
  223. ชุลีพร สะสม สำนักงานอธิการบดี (กองกิจการนักศึกษา)
  224. ณัฐพงษ์ หนิมุสา สำนักงานอธิการบดี (กองกิจการนักศึกษา)
  225. สาโรจน์ แซ่ลี้ สำนักงานอธิการบดี (กองกิจการนักศึกษา)
  226. ก้องชนก ทองพรัด สำนักงานอธิการบดี (กองทะเบียนและประมวลผล)
  227. จักรภพ แซ่ลิ่ม สำนักงานอธิการบดี (กองทะเบียนและประมวลผล)
  228. กฤตกร อินแพง สำนักงานอธิการบดี (กองแผนงาน)
  229. กิตติยา อุไรพันธ์ สำนักงานอธิการบดี (กองอาคารสถานที่)
  230. ปาณัสม์ วะสวานนท์ สำนักงานอธิการบดี (สำนักงานอธิการบดี)
  231. อัษฎายุธ อุบลกาญจน์ สำนักทรัพยากรการเรียนรู้คุณหญิงหลง อรรถกระวีสุนทร
  232. สมพงศ์ หุตะจูฑะ สำนักทรัพยากรการเรียนรู้คุณหญิงหลง อรรถกระวีสุนทร
  233. เอกภพ ถาวรจิตร สำนักทรัพยากรการเรียนรู้คุณหญิงหลง อรรถกระวีสุนทร
  234. จันทนา เพ็ชรรัตน์ สำนักวิจัยและพัฒนา
  235. นาลิวัน หีมเห็ม สำนักวิจัยและพัฒนา
  236. ปิติพงษ์ ฉัตรรัตนเวช สำนักวิจัยและพัฒนา

สมาชิกพิเศษ

  1. ฉัตรชัย จันทร์พริ้ม ข้าราชการบำนาญ ม.อ.